ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดิจิตอลอินคลินโนมิเตอร์เซนเซอร์
-
แอนะล็อก Inclinometer Sensor
-
เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก
-
เครื่องวัดความเอียงไร้สาย
-
เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์
-
ระบบอ้างอิงทัศนคติและหัวเรื่อง
-
หน่วยวัดแรงเฉื่อย IMU
-
เซ็นเซอร์ความสั่นสะเทือนมาตรความเร่ง
-
การรวม GNSS INS
-
เซ็นเซอร์สวิตช์เอียง
-
ไฟเบอร์ออปติกไจโรสโคป
-
ชิปเซ็นเซอร์ไจโรสโคป
-
ชิปมาตรความเร่ง
-
คนอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Zhang
หมายเลขโทรศัพท์ :
86 18921292620
คำหลัก [ 180 digital inclinometer sensor ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
BWL310 MEMS เอาต์พุตแรงดันไฟต่ำแบบ Single Axis Inclinometer Tiltmeter
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบแอนะล็อก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 9-35 |
| กระแสไฟที่ใช้งาน (mA): | 20-40 |
BWM420 MEMS แรงดันเอาต์พุต Inclinometer แบบสองแกน ความแม่นยำของเครื่องวัดความเอียง 0.01°
| ชื่อ: | Inclinometer แบบสองแกน |
|---|---|
| เอาต์พุต: | แรงดันไฟฟ้า 0-5V /0-10V เป็นตัวเลือก |
| ปณิธาน: | 0.001° |
BWL317S Modbus เครื่องวัดความเอียงแกนเดียวแบบแกนเดียว RS232/RS485/TTL
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ช่วงการวัด (°): | ±180 |
| แกนการวัด: | เอ็กซ์ |
BWK216S เครื่องวัดความเอียงแบบแกนเดี่ยวแบบดิจิตอลราคาประหยัด RS232/RS485/TTL อุปกรณ์เสริม
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ปริมาณ: | L55*W37*H24(มม.) |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 9-35V |
ความละเอียดของเซ็นเซอร์ความชันแบบไดนามิกที่มีประสิทธิภาพสูง 0.005°
| ความแม่นยำ: | 0.5° ((ไดนามิก) 0.01° ((สแตติก) |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | -40°C~+85°C |
| น้ําหนัก: | 280G |
HEC395 เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์แบบไดนามิก 9 แกน ประสิทธิภาพสูง 0.5°
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 9-35V กระแสตรง |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 30mA (สูงสุด 40mA) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃~85℃ |
HEC365 เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ 3D ราคาประหยัด RS232/RS485/TTL Optional
| ชื่อ: | เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 5โวลต์ดีซี |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃~85℃ |

