ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดิจิตอลอินคลินโนมิเตอร์เซนเซอร์
-
แอนะล็อก Inclinometer Sensor
-
เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก
-
เครื่องวัดความเอียงไร้สาย
-
เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์
-
ระบบอ้างอิงทัศนคติและหัวเรื่อง
-
หน่วยวัดแรงเฉื่อย IMU
-
เซ็นเซอร์ความสั่นสะเทือนมาตรความเร่ง
-
การรวม GNSS INS
-
เซ็นเซอร์สวิตช์เอียง
-
ไฟเบอร์ออปติกไจโรสโคป
-
ชิปเซ็นเซอร์ไจโรสโคป
-
ชิปมาตรความเร่ง
-
คนอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Zhang
หมายเลขโทรศัพท์ :
86 18921292620
คำหลัก [ 2 axis digital inclinometer resolution 0 01 ] การจับคู่ 61 ผลิตภัณฑ์.
BWL317S Modbus เครื่องวัดความเอียงแกนเดียวแบบแกนเดียว RS232/RS485/TTL
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ช่วงการวัด (°): | ±180 |
| แกนการวัด: | เอ็กซ์ |
VG125C ต้นทุนต่ำ CAN Dynamic Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.01°
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-35V กระแสตรง |
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 1° |
BW - VG225 ประสิทธิภาพสูงราคาประหยัด CAN BUS Dynamic Inclinometer Tiltmeter
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| ปัจจุบันทำงาน: | 30mA (สูงสุด 40mA) |
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 0.5° |
VG50 Low-Cost Digital Dynamic Inclinometer Tiltmeter RS232/485/TTL/CAN Optional
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 3° |
|---|---|
| ความแม่นยำแบบคงที่: | 0.3° |
| ปณิธาน: | 0.01° |
VG125 เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก CAN ต้นทุนต่ำ
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 5โวลต์ดีซี |
| ปัจจุบันทำงาน: | 30mA (สูงสุด 40 ม.) |
BW-IMU100C หน่วยวัดแรงเฉื่อยประสิทธิภาพสูง IMU RS232/RS485/TTL
| ความเสถียรของอคติที่อุณหภูมิเต็ม: | <20 °/ชม. (10 วินาที, 1σ) |
|---|---|
| พิสัย: | ±400°/วินาที |
| ปณิธาน: | 0.01°/วินาที |
VG200 เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิกแบบดิจิตอลต้นทุนต่ำ
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 0.5° |
|---|---|
| ความแม่นยำแบบคงที่: | 0.01° |
| ปณิธาน: | 0.005° |
HEC395 เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์แบบไดนามิก 9 แกน ประสิทธิภาพสูง 0.5°
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 9-35V กระแสตรง |
|---|---|
| กระแสไฟที่ใช้งาน: | 30mA (สูงสุด 40mA) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃~85℃ |
SEC380 3D เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ราคาประหยัดที่มีความแม่นยำสูง RS232/RS485/TTL ทางเลือก
| ชื่อ: | เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ความแม่นยำของหัวเรื่อง: | 1°(อาร์เอ็มเอส) |
| ปณิธาน: | 0.1° |
BMR3300 6 แกนความแม่นยำสูงเข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์เซนเซอร์ RS232/RS485/TTL ตัวเลือก
| ชื่อ: | เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ความแม่นยำของหัวเรื่อง: | 0.2 RMS (การใช้งานแนวนอน) <0.5 RMS (ระยะพิทช์ |
| ความละเอียดหัวเรื่อง: | 0.001° |

