ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดิจิตอลอินคลินโนมิเตอร์เซนเซอร์
-
แอนะล็อก Inclinometer Sensor
-
เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก
-
เครื่องวัดความเอียงไร้สาย
-
เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์
-
ระบบอ้างอิงทัศนคติและหัวเรื่อง
-
หน่วยวัดแรงเฉื่อย IMU
-
เซ็นเซอร์ความสั่นสะเทือนมาตรความเร่ง
-
การรวม GNSS INS
-
เซ็นเซอร์สวิตช์เอียง
-
ไฟเบอร์ออปติกไจโรสโคป
-
ชิปเซ็นเซอร์ไจโรสโคป
-
ชิปมาตรความเร่ง
-
คนอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Zhang
หมายเลขโทรศัพท์ :
86 18921292620
คำหลัก [ 2 axis digital inclinometer resolution 0 01 ] การจับคู่ 61 ผลิตภัณฑ์.
SEC385 3D Electronic Compass Sensor ความแม่นยำ 0.5° RS232/RS485/TTL Optional
| ชื่อ: | เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 5โวลต์ดีซี |
| ปัจจุบันทำงาน: | 30mA (สูงสุด 40mA) |
BW-IMU127C หน่วยวัดแรงเฉื่อย Modbus ต้นทุนต่ำ IMU RS232 /485/TTL
| โหมดเอาต์พุต: | เอาต์พุต RS232 /485/TTL/Modbus เป็นตัวเลือก |
|---|---|
| ขนาด: | ย60×ย59×ส29มม |
| ความเสถียรของ Gyro Bias ที่อุณหภูมิเต็ม: | <20 °/ชม.(10 วินาที,1σ) <0.1 °/√ชม. |
BW-IMU300 หน่วยวัดแรงเฉื่อยที่คุ้มค่า IMU RS232 /485/TTL เป็นทางเลือก
| ความละเอียดของไจโร: | 0.01°/วินาที |
|---|---|
| ช่วง: X, Y, Z: | ±3.6ก |
| ความละเอียดของมาตรความเร่ง: | 0.01มก |
BW-AH400C ทัศนคติที่มีความแม่นยำสูงและการอ้างอิงส่วนหัว AHRS RS232/RS485/TTL
| ความไม่เชิงเส้นของตัวคูณสเกล: | ≤100ppm (1σ) |
|---|---|
| แบนด์วิดธ์: | 100Hz |
| ช่วง: X, Y, Z: | ±3.6 กรัม |
SEC345 ความแม่นยำของเข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ 3 มิติที่คุ้มค่า1°
| ชื่อ: | เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃~85℃ |
| ความแม่นยำของหัวเรื่อง: | 1°(อาร์เอ็มเอส) |
HEC365 เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ 3D ราคาประหยัด RS232/RS485/TTL Optional
| ชื่อ: | เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 5โวลต์ดีซี |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃~85℃ |
SEC340 เซนเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ 3 มิติขนาดเล็กราคาประหยัด
| ชื่อ: | เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 5โวลต์ดีซี |
| ปัจจุบันทำงาน: | 30mA (สูงสุด 40mA) |
BW-IMU225 CAN ต้นทุนต่ำ CAN หน่วยวัดแรงเฉื่อย IMU
| ช่วงไจโร: | ±400°/วินาที |
|---|---|
| Gyro Scale ปัจจัยที่ไม่ใช่เชิงเส้น: | ≤100ppm (1σ) |
| ช่วงมาตรความเร่ง: X, Y, Z: | +3.6ก |
BW-IMU500C หน่วยวัดแรงเฉื่อยประสิทธิภาพสูง IMU RS232/485/TTL
| ช่วงอุณหภูมิกว้าง: | -40 ℃~+85 ℃ |
|---|---|
| โหมดเอาต์พุต: | RS232 /485/TTL |
| ขนาดเล็ก: | ย60×ย59×ส29มม |
BW-AH57 ทัศนคติ Modbus ต้นทุนต่ำและการอ้างอิงส่วนหัว AHRS
| ความแม่นยำของสนาม: | 3°(RMS, ไดนามิก) 0.5°(RMS, คงที่) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการม้วน: | 3°(RMS, ไดนามิก) 0.5°(RMS, คงที่) |
| ปณิธาน: | 0.01° |

