ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดิจิตอลอินคลินโนมิเตอร์เซนเซอร์
-
แอนะล็อก Inclinometer Sensor
-
เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก
-
เครื่องวัดความเอียงไร้สาย
-
เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์
-
ระบบอ้างอิงทัศนคติและหัวเรื่อง
-
หน่วยวัดแรงเฉื่อย IMU
-
เซ็นเซอร์ความสั่นสะเทือนมาตรความเร่ง
-
การรวม GNSS INS
-
เซ็นเซอร์สวิตช์เอียง
-
ไฟเบอร์ออปติกไจโรสโคป
-
ชิปเซ็นเซอร์ไจโรสโคป
-
ชิปมาตรความเร่ง
-
คนอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Zhang
หมายเลขโทรศัพท์ :
86 18921292620
คำหลัก [ 0 2 digital inclinometer sensor ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
BWM467 เครื่องวัดความเอียงของ Inclinometer แบบสองแกนแบบดิจิตอลที่คุ้มค่าคุ้มราคา 0.05°
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ช่วงการวัด (°): | ±60 |
| แกนวัด: | XY |
BWM460 MEMS เอาต์พุตดิจิตอล Inclinometer แบบสองแกนที่คุ้มค่า 0-5V/0-10V/Digital TTL อุปกรณ์เสริม
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบแอนะล็อก |
|---|---|
| ความแม่นยำ (°): | 0.02 |
| ความละเอียด (°): | 0.001 |
BWH525 CAN บัสสองแกน Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.003°
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| แกนการวัด: | เอ็กซ์วาย |
| ความแม่นยำ(°): | 0.003 |
BWK226S Digital Dual-Axis Inclinometer Tiltmeter RS232/RS485/TTL Optional
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 9-35 |
| กระแสไฟที่ใช้งาน (mA): | 20-40 |
BWL316S เครื่องวัดความเอียงแบบแกนเดี่ยวแบบดิจิตอล MEMS แบบแกนเดี่ยวราคาประหยัด
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | 9-35V |
| ความแม่นยำ: | 0.1° |
BWK220 MEMS เครื่องวัดความเอียงแบบ Dual-Axis Inclinometer Tiltmeter
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบแอนะล็อก |
|---|---|
| ขนาด: | L90*W40.5*H26(มม.) |
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
BW-VG220 ต้นทุนต่ำ MEMS แรงดันไฟฟ้า Dynamic Inclinometer Tiltmeter 0-5V / 0-10V Optional
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12-35 |
VG55 Low-Cost CAN MEMS เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 3° |
| ความแม่นยำแบบคงที่: | 0.3° |
VG100C เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิกต้นทุนต่ำ RS232/485/TTL
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| การทำงานปัจจุบัน: | 30mA (สูงสุด 40mA) |
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 1° |
BWS3000 ความแม่นยำสูงแบบสองแกนอนาล็อกดิจิตอล Inclinometer Tiltmeter เอาท์พุท RS232/RS485/TTL
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 9-35V |
|---|---|
| ความแม่นยำสูง: | 0.001° |
| แกนการวัด: | แกนคู่ |

