ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดิจิตอลอินคลินโนมิเตอร์เซนเซอร์
-
แอนะล็อก Inclinometer Sensor
-
เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก
-
เครื่องวัดความเอียงไร้สาย
-
เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์
-
ระบบอ้างอิงทัศนคติและหัวเรื่อง
-
หน่วยวัดแรงเฉื่อย IMU
-
เซ็นเซอร์ความสั่นสะเทือนมาตรความเร่ง
-
การรวม GNSS INS
-
เซ็นเซอร์สวิตช์เอียง
-
ไฟเบอร์ออปติกไจโรสโคป
-
ชิปเซ็นเซอร์ไจโรสโคป
-
ชิปมาตรความเร่ง
-
คนอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Zhang
หมายเลขโทรศัพท์ :
86 18921292620
คำหลัก [ 0 2 digital inclinometer sensor ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
BWS2000S ดิจิตอลเอาท์พุตความแม่นยำสูงแบบสองแกนอนาล็อก Inclinometer Tiltmeter RS485/232/TTL
| แกนการวัด: | เอ็กซ์วาย |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
| ความละเอียด (°): | 0.0005 |
BWS5000E เครื่องวัดความเอียงของ Inclinometer แบบ Dual Axis Inclinometer แบบดิจิตอล 0.001°
| อินพุตแรงดันไฟฟ้ากว้าง: | 9-35V |
|---|---|
| การลอยตัวของอุณหภูมิ: | 0.0003°/℃ |
| ความแม่นยำสูง: | 0.001° |
BWS3600 เครื่องวัดความเอียงแบบแอนะล็อกแบบแอนะล็อกแบบแกนคู่ความแม่นยำสูง 0.001°
| ช่วงองค์ประกอบการวัดมุม: | ≥±15° |
|---|---|
| องค์ประกอบการวัดอุณหภูมิ: | ≤1℃ |
| ความแม่นยำ: | 0.001° |
BWS2700S ความแม่นยำสูง Modbus Dual Axis Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.001°
| อุณหภูมิในการทำงาน(℃): | -40~85 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ (℃): | -55~100 |
| ความละเอียด (°): | 0.0005 |
BWS2200 เอาต์พุตแรงดันไฟฟ้า เครื่องวัดความเอียงแกนสองแกน ความแม่นยำสูง ความแม่นยำสูง 0.001°
| ความแม่นยำสูง: | 0.001° |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
| ข้อผิดพลาดข้ามแกน: | 0.001° |
BWS2500 CAN Bus เครื่องวัดความเอียงของ Inclinometer แบบแกนคู่ความแม่นยำสูง 0.001°
| ช่วงการวัด (°): | ±30 |
|---|---|
| แกนการวัด: | เอ็กซ์วาย |
| ความแม่นยำสูงสุด (°): | 0.001 |
BWS2700 ความแม่นยำสูง Modbus Dual Axis Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.001°
| อุณหภูมิในการทำงาน(℃): | -40~85 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ (℃): | -55~100 |
| แกนการวัด: | เอ็กซ์วาย |
BWS2800 เอาต์พุตกระแสไฟความแม่นยำสูงแบบ Dual Axis Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.001°
| วัสดุเปลือก: | อโนไดซ์โลหะผสมอลูมิเนียมแมกนีเซียม |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | ข้อต่อโลหะ (สายเคเบิล 1.5 ม.) |
| การติดตั้ง: | สกรู M4 สามตัว |
BWS4200 เครื่องวัดความเอียงของ Inclinometer แบบ Dual Axis Inclinometer ความแม่นยำสูง
| อินพุตแรงดันไฟฟ้ากว้าง: | 12-35VDC |
|---|---|
| เอาต์พุต: | 0-5V, 0-10V ตัวเลือก, RS232 |
| ช่วงการวัด (°): | ±90 |
BWK216S เครื่องวัดความเอียงแบบแกนเดี่ยวแบบดิจิตอลราคาประหยัด RS232/RS485/TTL อุปกรณ์เสริม
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ปริมาณ: | L55*W37*H24(มม.) |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 9-35V |

