ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดิจิตอลอินคลินโนมิเตอร์เซนเซอร์
-
แอนะล็อก Inclinometer Sensor
-
เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก
-
เครื่องวัดความเอียงไร้สาย
-
เซ็นเซอร์เข็มทิศอิเล็กทรอนิกส์
-
ระบบอ้างอิงทัศนคติและหัวเรื่อง
-
หน่วยวัดแรงเฉื่อย IMU
-
เซ็นเซอร์ความสั่นสะเทือนมาตรความเร่ง
-
การรวม GNSS INS
-
เซ็นเซอร์สวิตช์เอียง
-
ไฟเบอร์ออปติกไจโรสโคป
-
ชิปเซ็นเซอร์ไจโรสโคป
-
ชิปมาตรความเร่ง
-
คนอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Zhang
หมายเลขโทรศัพท์ :
86 18921292620
คำหลัก [ 0 2 digital inclinometer sensor ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
BWM426 เครื่องวัดความเอียงแบบสองแกนแบบดิจิตอลที่คุ้มค่า RS232/RS485/TTL เป็นทางเลือก
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
| ทนต่อแรงกระแทก: | 2000g,0.5ms,3 ครั้ง/แกน |
BWH526 RS232/RS485/TTL อุปกรณ์เสริมแบบสองแกน Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.003°
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | ข้อต่อโลหะ (สายเคเบิล1.5ม.) |
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
BWL317S Modbus เครื่องวัดความเอียงแกนเดียวแบบแกนเดียว RS232/RS485/TTL
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ช่วงการวัด (°): | ±180 |
| แกนการวัด: | เอ็กซ์ |
BWL325S MEMS เครื่องวัดความเอียงแบบสองแกน CAN Bus ราคาประหยัด
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 9-35 |
| กระแสไฟที่ใช้งาน (mA): | 20-40 |
BWH516 RS232/RS485/TTL แกนเดี่ยว Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.003°
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| ช่วงการวัด (°): | ±30 |
| แกนการวัด: | เอ็กซ์ |
BWM827 Modbus Dual Axis Inclinometer Tiltmeter RS485/TTL ที่คุ้มค่า
| ชื่อ: | Inclinometer ดิจิตอล |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 9-35 |
| กระแสไฟฟ้าทำงาน (mA): | 20-40 |
ความละเอียดของเซ็นเซอร์ความชันแบบไดนามิกที่มีประสิทธิภาพสูง 0.005°
| ความแม่นยำ: | 0.5° ((ไดนามิก) 0.01° ((สแตติก) |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | -40°C~+85°C |
| น้ําหนัก: | 280G |
VG125C ต้นทุนต่ำ CAN Dynamic Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.01°
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 9-35V กระแสตรง |
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 1° |
VG600 เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิกดิจิตอลความแม่นยำสูง RS232/485/TTL ความแม่นยำเสริม 0.01°
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบไดนามิก |
|---|---|
| ความแม่นยำแบบไดนามิก: | 0.05° |
| ความแม่นยำแบบคงที่: | 0.01° |
BWM468 เอาต์พุตปัจจุบัน Dual Axis Inclinometer Tiltmeter ความแม่นยำ 0.005 ° 4-20mA/0-20mA/0-24mA, ดิจิตอล TTL
| ชื่อ: | เครื่องวัดความเอียงแบบแอนะล็อก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12-35 |
| กระแสไฟฟ้าทำงาน (mA): | 14-30 |

